Nhà phố Ngọc Khánh, Ba Đình 146m² - Vị trí VIP, mặt tiền 14m | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Ngọc Khánh, Ba Đình 146m² - Vị trí VIP, mặt tiền 14m

42.4 tỷ
200 m² - 212 triệu/m²

Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

3 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
200 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản đẳng cấp tại trung tâm quận Ba Đình! Biệt thự phố Ngọc Khánh sở hữu vị trí lô góc hiếm có với mặt tiền lên tới 14m, không gian thoáng đãng và tiềm năng đầu tư vượt trội ngay sát dự án Vin The Gallery.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 146m² (diện tích thực tế)
  • Bố trí: Thiết kế 3 tầng phong cách biệt thự, bao gồm phòng khách rộng, bếp, phòng ngủ thoáng đãng và sân thượng đón gió.
  • Đặc điểm: Lô góc 2 mặt thoáng, ngõ ô tô tránh, hạ tầng hoàn thiện, sẵn sàng để ở hoặc cải tạo xây mới tòa nhà văn phòng/căn hộ dịch vụ cao cấp.

Tiện ích xung quanh:

  • View trực diện và không gian xanh mát từ hồ Ngọc Khánh
  • Gần các khách sạn 5 sao và khu ngoại giao đoàn, đảm bảo an ninh và dân trí cao
  • Kết nối nhanh chóng đến các trung tâm thương mại lớn tại quận Ba Đình
  • Hệ thống trường học và bệnh viện uy tín trong bán kính 2km
  • Tiềm năng tăng giá cực mạnh nhờ vị trí sát dự án Vin The Gallery

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 42.4 tỷ
  • Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, thủ tục sang tên nhanh chóng

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp cho khách hàng đang tìm kiếm không gian sống đẳng cấp, yên tĩnh giữa lòng phố thị, hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu quỹ đất hiếm tại trung tâm Ba Đình để phát triển tòa nhà văn phòng, căn hộ dịch vụ cao cấp.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà trực tiếp và tư vấn chi tiết về pháp lý.