Nhà phố Ngọc Hồi 27m² giá 9.7 tỷ - Đầu tư sinh lời với vị trí đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Ngọc Hồi 27m² giá 9.7 tỷ - Đầu tư sinh lời với vị trí đắc địa!

9.7 tỷ
27 m² - 359 triệu/m²

Xã Ngọc Hồi, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
27 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà phố tuyệt vời tại Ngọc Hồi, quận Thanh Trì, Hà Nội! Với vị trí đắc địa chỉ 20m ra mặt đường Giải Phóng, căn nhà này không chỉ là nơi ở lý tưởng mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 27m²
  • Bố trí: 5 tầng, thiết kế thông minh, 2 mặt thoáng vĩnh viễn
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng kiên cố, nằm trong ngõ thẳng, thuận tiện cho kinh doanh và sinh hoạt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các cơ sở giáo dục như trường tiểu học Ngọc Hồi và THCS Ngọc Hồi
  • Chỉ 1km đến trung tâm thương mại và các tiện ích mua sắm lớn
  • Dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố qua đường Giải Phóng
  • Gần các trạm xe buýt, thuận tiện cho việc di chuyển bằng phương tiện công cộng
  • Đầy đủ các tiện ích như chợ, bệnh viện, và khu vui chơi giải trí trong bán kính 1km

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm không gian sống thoải mái, hoặc các nhà đầu tư muốn nắm bắt cơ hội kinh doanh tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ căn nhà mơ ước này!