Nhà phố Ngô Đức Kế Bình Thạnh 65m² 5 tầng - Ô tô vào nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Ngô Đức Kế Bình Thạnh 65m² 5 tầng - Ô tô vào nhà

9.8 tỷ
65 m² - 151 triệu/m²

Phường 12, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
65 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà phố vị trí đắc địa tại đường Ngô Đức Kế, phường 12, Bình Thạnh. Với thiết kế hiện đại, không gian rộng rãi và tiềm năng sinh lời cao, đây là lựa chọn lý tưởng cho khách hàng tìm kiếm nơi an cư hoặc đầu tư bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 65m² (ngang 5.6m, nở hậu, công nhận đủ)
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt, 3 lầu, mái che BTCT kiên cố. Gồm 4 phòng ngủ lớn, 5 WC, không gian thiết kế tinh tế, tối ưu công năng.
  • Đặc điểm: Hẻm xe hơi thông thoáng, khu dân cư hiện hữu, dân trí cao, không dính quy hoạch, hoàn công đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Bà Chiểu chỉ 5 phút di chuyển, thuận tiện mua sắm thực phẩm tươi sống
  • Gần hệ thống trường học các cấp như trường Tiểu học Chu Văn An, THCS Phan Văn Trị
  • Kết nối nhanh chóng đến các trục đường lớn như Phan Đăng Lưu, Bạch Đằng
  • Gần bệnh viện quận Bình Thạnh, đảm bảo nhu cầu chăm sóc sức khỏe
  • Nhiều cửa hàng tiện lợi, quán cafe và dịch vụ ăn uống sầm uất xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 9.8 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp cho gia đình đa thế hệ cần không gian sống rộng rãi, hoặc nhà đầu tư muốn khai thác mô hình căn hộ dịch vụ (CHDV) với khả năng cải tạo lên đến 12 phòng, mang lại dòng tiền ổn định hàng tháng.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để xem nhà thực tế và nhận tư vấn pháp lý trực tiếp từ chính chủ. Cơ hội sở hữu bất động sản tiềm năng tại trung tâm Bình Thạnh không nên bỏ lỡ!