Nhà phố Nghiêm Xuân Yêm - Nam Việt Á 100m² - Giá 13.05 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Nghiêm Xuân Yêm - Nam Việt Á 100m² - Giá 13.05 tỷ

13.05 tỷ
100 m² - 131 triệu/m²

Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng

6 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
100 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản vị trí đắc địa bậc nhất tại khu đô thị Nam Việt Á, quận Ngũ Hành Sơn. Căn nhà tọa lạc tại đầu đường Nghiêm Xuân Yêm, cung đường đẹp nhất trước khi giao cắt với Bùi Tá Hán, mang lại tiềm năng tăng giá bền vững và không gian sống đẳng cấp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 100m² (5x20m), diện tích xây dựng lên đến 300m²
  • Bố trí: Nhà 4 tầng thiết kế hiện đại, bao gồm 3 phòng ngủ, 3 phòng tắm, phòng khách sang trọng, bếp tiện nghi và sân thượng thoáng mát.
  • Đặc điểm: Đường rộng 10.5m, vỉa hè 5m, vị trí đầu đường cực đẹp, chỉ cách bờ sông 300m, không gian sống trong lành và phong thủy tốt.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách sông Hàn chỉ 300m, tận hưởng không khí mát mẻ quanh năm
  • Gần trường học các cấp và các khu đô thị vệ tinh sầm uất
  • Cách chợ Khuê Mỹ và các trung tâm thương mại lớn chỉ vài phút di chuyển
  • Hạ tầng giao thông hoàn thiện, kết nối thuận tiện về trung tâm thành phố và bãi biển Mỹ Khê
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, tập trung nhiều văn phòng và biệt thự cao cấp

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.05 tỷ đồng (Có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp cho các nhà đầu tư muốn sở hữu dòng tiền ổn định từ việc cho thuê (đang có sẵn hợp đồng 28 triệu/tháng) hoặc khách hàng tìm kiếm nơi an cư lý tưởng, đẳng cấp tại trung tâm khu đô thị Nam Việt Á.