Nhà Phố Nghĩa Tân, Cầu Giấy - Kinh doanh Đỉnh Cao - 110m² Sổ Đỏ Chính Chủ | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phố Nghĩa Tân, Cầu Giấy - Kinh doanh Đỉnh Cao - 110m² Sổ Đỏ Chính Chủ

7.95 tỷ
110 m² - 72 triệu/m²

Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
110 m²

Nhà phố Nghĩa Tân - Cơ hội Vàng cho Kinh doanh và An cư!

Sở hữu ngay căn nhà phố mặt tiền rộng 8m tại vị trí đắc địa của phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy – nơi giao thương sầm uất bậc nhất Hà Nội. Căn nhà không chỉ là tổ ấm lý tưởng mà còn là đòn bẩy kinh doanh hiệu quả với dòng tiền cho thuê ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 110m²
  • Bố trí: Nhà 2 gian, thiết kế khoa học với 1 gian cho thuê kinh doanh (doanh thu 12 triệu/tháng) và 1 gian gia đình sinh hoạt. Tầng 1 gồm: 1 phòng khách, 1 bếp, 1 phòng ngủ khép kín, 1 WC chung. Tầng 2 gồm: 1 phòng ngủ khép kín, sân vườn thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Mặt tiền 8m rộng rãi, vỉa hè 1.2m lý tưởng cho kinh doanh, ô tô đỗ cửa thuận tiện. Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, gần chợ Nghĩa Tân sầm uất.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Nghĩa Tân chỉ vài bước chân, mua sắm tiện lợi hàng ngày.
  • Gần các trường học uy tín như trường THPT Cầu Giấy, trường THCS Nghĩa Tân.
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường lớn như Xuân Thủy, Nguyễn Phong Sắc.
  • Xung quanh tập trung nhiều cửa hàng, dịch vụ, ngân hàng, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt và kinh doanh.
  • Cách công viên Nghĩa Đô khoảng 1.5km, không gian xanh mát cho gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.95 tỷ đồng (Có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư muốn sở hữu một bất động sản có dòng tiền cho thuê ổn định hoặc các gia đình mong muốn an cư tại khu vực trung tâm, tiện kinh doanh và đầy đủ tiện ích.