Nhà Phố Nam Nha Trang 90m² Sổ Hồng - Chỉ 5.68 Tỷ, Sẵn Sàng Đón Tết
Phường Vĩnh Trường, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
Giảm sốc 300 triệu, cơ hội vàng sở hữu ngay nhà mới đẹp tại Nam Nha Trang, sẵn sàng đón Tết! Vị trí đắc địa trên đường Lưu Hữu Phước, khu TĐC Hòn Rớ 1, chỉ cách Tôn Đức Thắng 25m.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 90m² (diện tích sử dụng 92m²)
- Bố trí: 3 phòng ngủ, 4 phòng tắm, có sân để xe riêng, lối đi riêng biệt.
- Đặc điểm: Nhà mới xây đẹp, hoàn công đầy đủ, sổ hồng sẵn sàng giao dịch. Mặt tiền ngang hơn 6m, đường ô tô rộng 10m, thông thoáng hai đầu.
Tiện ích xung quanh:
- Cách biển chỉ vài phút di chuyển, tận hưởng không khí trong lành.
- Gần chợ Hòn Rớ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
- Nằm trong khu dân cư phát triển, gần các trường học các cấp.
- Dễ dàng tiếp cận siêu thị và các tiện ích dịch vụ khác.
- Khu vực an ninh, dân trí cao, đường sá thông thoáng.
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 5,68 tỷ (bao gồm thuế phí, hai bên cùng chịu). Giá cũ 5,98 tỷ, nay giảm mạnh 300 triệu.
Phù hợp với ai:
Cơ hội tuyệt vời cho các gia đình muốn sở hữu một ngôi nhà mới khang trang, tiện nghi để đón Tết. Với diện tích rộng rãi, bố trí hợp lý và vị trí thuận lợi, căn nhà này cũng rất thích hợp để cho thuê với mức giá ước tính khoảng 12 triệu/tháng.
Liên hệ:
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước với mức giá không thể tốt hơn. Liên hệ ngay để xem nhà và nhận tư vấn chi tiết!