Nhà phố Mỹ Gia Nha Trang 100m² giá 9.53 tỷ - Đẳng cấp sang trọng với thang máy! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Mỹ Gia Nha Trang 100m² giá 9.53 tỷ - Đẳng cấp sang trọng với thang máy!

9.53 tỷ
100 m² - 95 triệu/m²

Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
100 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà phố tuyệt đẹp tại Mỹ Gia, Nha Trang! Căn nhà mới 100% này xứng đáng là nơi an cư lý tưởng với thiết kế sang trọng và tiện nghi hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 100m² (5x20)
  • Bố trí: 1 trệt - 2 lầu - 1 tum, bao gồm 3 phòng ngủ, 3 WC, phòng khách thông thoáng và phòng thờ
  • Đặc điểm: Thang máy hiện đại, nội thất hài hòa, vật liệu cao cấp, không gian an ninh và yên tĩnh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần sông, không khí trong lành, lý tưởng cho nghỉ dưỡng
  • Cách biển chỉ 2.7km, tầm 5-6 phút di chuyển
  • Gần trường học và bệnh viện, thuận tiện cho gia đình
  • Gần trung tâm thương mại, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Trục đường 12m, dễ dàng di chuyển và kết nối với các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.53 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và yên tĩnh, vừa có thể ở vừa có thể nghỉ dưỡng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẳng cấp này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà!