Nhà phố Mường Hoa Sa Pa 162.5m² giá 30 tỷ - Kinh doanh sôi động! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Mường Hoa Sa Pa 162.5m² giá 30 tỷ - Kinh doanh sôi động!

30 tỷ
162.5 m² - 185 triệu/m²

Thị xã Sa Pa, Lào Cai

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
162.5 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà phố Mường Hoa, Sa Pa, nơi giao thoa giữa thiên nhiên và sự phát triển sôi động của thị trường bất động sản. Với diện tích 162.5m², mặt tiền 7.3 mét và chiều sâu 22.4 mét, đây là một tài sản lý tưởng cho cả nhu cầu ở và đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 162.5m²
  • Bố trí: Nhà 3 tầng, thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng
  • Đặc điểm: Full bìa thổ cư, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các nhà hàng, quán cà phê nổi tiếng tại phố Tây
  • Cách trung tâm thị trấn Sa Pa chỉ 5 phút đi xe
  • Tiện lợi cho việc kinh doanh và cho thuê
  • Thuận tiện giao thông đến các điểm tham quan du lịch nổi tiếng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 30 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Tài sản này phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm không gian sống lý tưởng, cũng như các nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng từ kinh doanh trong khu vực du lịch đông khách.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đầy tiềm năng này. Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà!