Nhà phố mới đẹp quận 12, 100m² giá 8.05 tỷ - Tiện ích đầy đủ xung quanh! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố mới đẹp quận 12, 100m² giá 8.05 tỷ - Tiện ích đầy đủ xung quanh!

8.05 tỷ
100 m² - 81 triệu/m²

Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
7 Phòng
Phòng tắm
7 Phòng
Diện tích
100 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà mới xây siêu đẹp tại đường Tân Chánh Hiệp 18A, phường Trung Mỹ Tây, quận 12, TP Hồ Chí Minh. Đây là một cơ hội không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hoàn hảo và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 100m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu với 7 phòng ngủ và 7 phòng tắm, phòng thờ, sân thượng trước sau và sân xe hơi.
  • Đặc điểm: Nhà được xây dựng kiên cố, thiết kế hiện đại, hướng Đông Nam, có giấy tờ sổ đỏ chính chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường đại học, thuận tiện cho việc học tập của con em.
  • Bán kính 1km đầy đủ tiện ích như chợ, siêu thị, trung tâm thương mại.
  • Đường 6m hiện hữu, xe hơi có thể vào tận nhà.
  • Gần các dịch vụ y tế và các tiện ích giải trí khác.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.05 tỷ VND (có thương lượng và hỗ trợ vay ngân hàng).

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai muốn đầu tư vào bất động sản với tiềm năng tăng giá cao.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!