Nhà phố mini 1 trệt 2 lầu Hẻm 70 Cách Mạng Tháng Tám 323m² - Đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố mini 1 trệt 2 lầu Hẻm 70 Cách Mạng Tháng Tám 323m² - Đầu tư sinh lời!

17.9 tỷ
323 m² - 55 triệu/m²

Phường Cái Khế, Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
323 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Cần Thơ! Căn nhà phố mini 1 trệt 2 lầu được xây dựng chắc chắn, nằm trong hẻm 70 Cách Mạng Tháng Tám, đối diện Trường Cao Đẳng và Thế Giới Di Động, hứa hẹn mang đến cho bạn một cuộc sống thuận tiện và đầy đủ tiện ích.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 323,4m² (12m x 27m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, tổng diện tích xây dựng 536m²
  • Đặc điểm: Đất thổ cư 100%, giấy tờ hoàn công đầy đủ, thu nhập hàng tháng khoảng 80 triệu đồng.

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện Trường Cao Đẳng, thuận tiện cho việc học tập
  • Gần Bệnh viện Phụ Sản, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Cách Vincom Hùng Vương chỉ vài phút đi bộ, dễ dàng mua sắm
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác trong thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17,9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với những nhà đầu tư đang tìm kiếm một bất động sản sinh lời cao hoặc gia đình muốn tận hưởng cuộc sống tiện nghi tại trung tâm thành phố Cần Thơ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.