Nhà phố Minh Khai, Hai Bà Trưng 96m² giá 28.5 tỷ - Đầu tư sinh lời 140 triệu/tháng! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Minh Khai, Hai Bà Trưng 96m² giá 28.5 tỷ - Đầu tư sinh lời 140 triệu/tháng!

28.5 tỷ
96 m² - 297 triệu/m²

Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
96 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà phố đẳng cấp tại Minh Khai, Hai Bà Trưng! Với diện tích 96m² và 7 tầng, căn nhà này không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là một khoản đầu tư hấp dẫn với hiệu suất cho thuê lên tới 140 triệu đồng mỗi tháng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 96m²
  • Bố trí: Thiết kế 26 phòng khép kín và 2 phòng chờ, phù hợp cho việc cho thuê hoặc ở.
  • Đặc điểm: Nhà 7 tầng có thang máy, ngõ ô tô đỗ cửa, thông nhiều ngả đường, rất thuận tiện cho việc di chuyển.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Time City, nơi có đầy đủ tiện ích như trung tâm thương mại, bệnh viện và trường học.
  • Hệ thống PCCC đạt tiêu chuẩn, an toàn tuyệt đối cho cư dân.
  • Ngõ thông thoáng, dễ dàng tiếp cận các tuyến giao thông chính của Hà Nội.
  • Cách các tiện ích công cộng chỉ vài phút đi bộ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 28.5 tỷ VND, có thương lượng.

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các nhà đầu tư bất động sản, những người cần một nơi ở cao cấp hoặc cho thuê với hiệu suất cao.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này!