Nhà phố Minh Khai, Hai Bà Trưng 42m² giá 8.5 tỷ - Mặt tiền kinh doanh! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Minh Khai, Hai Bà Trưng 42m² giá 8.5 tỷ - Mặt tiền kinh doanh!

8.5 tỷ
42 m² - 202 triệu/m²

Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
42 m²

Một siêu phẩm mặt phố tại trung tâm quận Hai Bà Trưng, nơi lý tưởng để vừa ở vừa kinh doanh hoặc đầu tư sinh lời bền vững với tiềm năng tăng giá cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 42m²
  • Bố trí: Nhà mặt phố, đường trước nhà rộng 11m, xe tải tránh nhau thoải mái
  • Đặc điểm: Vị trí VIP, khu vực an ninh tuyệt đối, pháp lý sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Vài bước chân đến Bệnh viện Thanh Nhàn và Bệnh viện Trung ương Quân đội 108
  • Gần khu hành chính công quận Hai Bà Trưng, thuận tiện giải quyết thủ tục hành chính
  • Xung quanh tập trung nhiều siêu thị lớn và hệ thống trường học các cấp
  • Cách các hồ điều hòa trong khu vực chỉ khoảng 10 phút di chuyển, không gian thoáng đãng
  • Kết nối giao thông cực kỳ thuận tiện, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 8.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm đặc biệt phù hợp với các nhà đầu tư tìm kiếm dòng tiền ổn định từ việc cho thuê, các chủ doanh nghiệp muốn mở văn phòng, cửa hàng kinh doanh hoặc gia đình muốn định cư tại khu vực sầm uất nhất quận Hai Bà Trưng.

Liên hệ:

Hãy nhấc máy liên hệ ngay hôm nay để xem nhà trực tiếp và sở hữu bất động sản tiềm năng này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam