Nhà phố Minh Khai 50m² giá 7.98 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, ngõ thông đẹp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Minh Khai 50m² giá 7.98 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, ngõ thông đẹp!

7.98 tỷ
50 m² - 160 triệu/m²

Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
50 m²

Nằm trong khu vực phát triển sôi động của quận Hai Bà Trưng, căn nhà phố Minh Khai với diện tích 50m², 4 tầng và 4 phòng ngủ là một lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn. Với mặt tiền 4.3m, ngôi nhà có thiết kế hiện đại, thông thoáng và được xây dựng với chất lượng tốt.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 4 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà xây 4 tầng, thiết kế hiện đại, sổ đỏ chính chủ, ngõ thông rộng rãi, ô tô đỗ cửa.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Minh Khai chỉ 500m, mua sắm tiện lợi
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường lớn như Lê Thanh Nghị, Tân Mai
  • Gần các trung tâm thương mại như Vincom Trần Duy Hưng, AEON Mall Hà Đông
  • Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.98 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình muốn tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, an ninh và tiện nghi tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.