Nhà phố Minh Khai 210m² giá 50 tỷ - Mặt tiền 6.4m, thang máy tiện nghi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Minh Khai 210m² giá 50 tỷ - Mặt tiền 6.4m, thang máy tiện nghi!

50 tỷ
210 m² - 238 triệu/m²

Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
210 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà mặt phố Minh Khai, nơi lý tưởng cho cuộc sống tiện nghi và hiện đại! Với diện tích 210m², mặt tiền 6.4m cùng thiết kế 4 tầng và thang máy, đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hoàn hảo hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 210m²
  • Bố trí: 4 tầng, thiết kế thông minh, không gian rộng rãi
  • Đặc điểm: Sổ đỏ riêng chính chủ, mặt tiền rộng, thang máy tiện nghi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều chung cư cao cấp như Park City, Times City, Hoà Bình Green City
  • Chỉ vài phút di chuyển tới các trường đại học như Kinh Tế Quốc Dân, Bách Khoa, Xây Dựng
  • Khu vực phát triển sôi động, thuận tiện cho việc kinh doanh và sinh sống
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các quận lân cận
  • Gần các tiện ích như siêu thị, bệnh viện, công viên

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 50 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình đông người, những ai yêu thích không gian sống thoáng đãng hoặc các nhà đầu tư muốn tìm kiếm nguồn lợi nhuận bền vững từ bất động sản.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội