Nhà phố Miếu Hai Xã 40m² giá từ 3.92 tỷ - Thiết kế hiện đại, ô tô gần bên! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Miếu Hai Xã 40m² giá từ 3.92 tỷ - Thiết kế hiện đại, ô tô gần bên!

3.92-4.05 tỷ
40 m² - 98 triệu/m²

Quận Lê Chân, Hải Phòng

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
40 m²

Khám phá một siêu phẩm nhà phố mới xây 4 tầng tại đường Miếu Hai Xã, Lê Chân, Hải Phòng - nơi lý tưởng cho cuộc sống hiện đại và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m²
  • Bố trí: Khách, bếp, 3 phòng ngủ, 3 WC, phòng thờ, sân phơi (tầng 2 có phòng ngủ master)
  • Đặc điểm: Nhà mới xây, thiết kế hiện đại, không gian sống thoải mái, ngõ cực nông, chỉ một ngoặt là đến nhà, khu dân cư văn minh và an ninh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho việc học tập của con em.
  • Cách chợ dân sinh chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần các khu công nghiệp lớn, lý tưởng cho người lao động.
  • Sân chung để xe rộng rãi, ô tô có thể đỗ cách nhà chỉ 20m.
  • Khu vực an ninh tốt, phù hợp cho gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: Từ 3.920 triệu - 4.050 triệu VND (có thương lượng)
  • Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, giấy phép xây dựng đầy đủ.
  • Hỗ trợ ngân hàng: Lên đến 70% giá trị tài sản.

Phù hợp với ai:

Nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, người đi làm tại các khu công nghiệp hoặc những ai tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam