Nhà phố Mê Linh, Nha Trang 92.2m² giá 10.2 tỷ - Đang cho thuê 13 triệu/tháng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Mê Linh, Nha Trang 92.2m² giá 10.2 tỷ - Đang cho thuê 13 triệu/tháng!

10.2 tỷ
92 m² - 111 triệu/m²

Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
92 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại đường Mê Linh, phường Nha Trang, thành phố Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái hoặc một đầu tư sinh lời ổn định với dòng tiền cho thuê hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 92.2m²
  • Bố trí: Nhà mê lửng, bao gồm 5 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Hướng Đông Bắc, pháp lý sổ hồng hoàn công

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học từ cấp 1 đến cấp 3, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách chợ Nha Trang chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Đa khoa Nha Trang, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Tiện lợi di chuyển tới trung tâm thành phố trong vòng 10 phút
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.2 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình đông thành viên hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản cho thuê với lợi nhuận ổn định.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà đầy tiềm năng này!