Nhà phố mặt tiền Võ Văn Kiệt Q5, 74m², 6 tầng, kinh doanh đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố mặt tiền Võ Văn Kiệt Q5, 74m², 6 tầng, kinh doanh đắc địa

29.5 tỷ
74 m² - 399 triệu/m²

Phường 10, Quận 5, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
74 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản mặt tiền đắt giá bậc nhất tại trung tâm Quận 5 với vị trí đắc địa trên đại lộ Võ Văn Kiệt. Căn nhà sở hữu bề ngang ấn tượng lên đến 12m, không gian thoáng đãng cùng tầm nhìn trực diện ra sông, mang lại giá trị phong thủy và tiềm năng kinh doanh vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 74m² (diện tích công nhận 74,25m²), kích thước 11,7m x 6,92m.
  • Bố trí: Kết cấu kiên cố gồm 6 tầng, thiết kế tối ưu công năng, vừa ở vừa khai thác kinh doanh hoặc làm văn phòng đại diện.
  • Đặc điểm: Mặt tiền lộ giới 40m, vỉa hè rộng, view sông mát mẻ quanh năm, sổ hồng chính chủ, pháp lý minh bạch sẵn sàng giao dịch.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần cầu Nguyễn Tri Phương, kết nối giao thông thuận tiện đi Quận 1, Quận 8 và các khu vực lân cận.
  • Cách Trường Đại học Sư phạm TP.HCM và Đại học Sài Gòn khoảng 5-7 phút di chuyển.
  • Gần bệnh viện Đại học Y Dược, thuận tiện cho nhu cầu chăm sóc sức khỏe.
  • Khu vực tập trung nhiều nhà hàng, văn phòng công ty và cửa hàng kinh doanh sầm uất.
  • Nằm trên trục đại lộ Đông - Tây, dễ dàng di chuyển về các tỉnh miền Tây và trung tâm thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 29,5 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp cho các nhà đầu tư muốn sở hữu tài sản mặt tiền có dòng tiền ổn định (đang cho thuê mặt bằng 25 triệu/tháng), hoặc khách hàng tìm kiếm không gian kinh doanh kết hợp ở đẳng cấp, khẳng định vị thế tại khu vực trung tâm Quận 5.