Nhà phố mặt tiền Trương Vĩnh Ký 114m2 - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố mặt tiền Trương Vĩnh Ký 114m2 - Mặt tiền kinh doanh

6.35 tỷ
114 m² - 56 triệu/m²

Thị Xã La Gi, Tỉnh Bình Thuận

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
114 m²

Nhà phố mặt tiền đường Trương Vĩnh Ký, vị trí kinh doanh sầm uất tại trung tâm La Gi, thích hợp vừa ở vừa mở cửa hàng hoặc văn phòng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 114m2
  • Bố trí: Nhà phố 2 tầng, ngang 6m dài 19m, không gian thông thoáng dễ sắp xếp khu vực kinh doanh và sinh hoạt.
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường Trương Vĩnh Ký, gần giao Bùi Thị Xuân và Hồ Tùng Mậu, khu dân cư đông đúc, gần kho bạc nhà nước, phù hợp nhiều loại hình kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu vực dân cư đông, nhiều cửa hàng buôn bán, quán ăn và dịch vụ hoạt động nhộn nhịp cả ngày.
  • Gần các cơ quan hành chính, ngân hàng và kho bạc, thuận tiện cho giao dịch tài chính và làm việc.
  • Dễ dàng tiếp cận chợ, siêu thị mini và cửa hàng tiện lợi phục vụ đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hằng ngày.
  • Đường lớn thông thoáng, kết nối nhanh đến các trục đường trung tâm của thị xã La Gi, thuận lợi cho khách hàng tìm đến.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 6.35 tỷ

Phù hợp với ai:

Rất phù hợp cho gia đình muốn vừa ở vừa kinh doanh, chủ shop cần mặt bằng đẹp, văn phòng đại diện hoặc nhà đầu tư tìm sản phẩm mặt tiền có khả năng khai thác dòng tiền ổn định.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết, xem nhà thực tế và thương lượng trực tiếp với chủ, hỗ trợ pháp lý rõ ràng và giao dịch nhanh chóng.