Nhà phố mặt tiền Trương Công Định 206m² hơn 11 tỷ - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố mặt tiền Trương Công Định 206m² hơn 11 tỷ - Mặt tiền kinh doanh

11 tỷ
206 m² - 53 triệu/m²

Phường 2, Thành phố Sóc Trăng, Tỉnh Sóc Trăng

4 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
206 m²

Mặt tiền kinh doanh đường Trương Công Định, sẵn dòng tiền cho thuê 23 triệu/tháng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:206m² (9,7m x 21,5m, đã trừ lộ giới)
  • Bố trí:2 căn nhà trệt (cấp 4) trên cùng thửa đất
  • Đặc điểm:Mặt tiền thuận tiện mở shop/văn phòng; hiện đang cho thuê ổn định; phù hợp vừa khai thác vừa giữ tài sản

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư hiện hữu Phường 2, thuận tiện sinh hoạt hằng ngày
  • Trục đường mặt tiền, dễ nhận diện thương hiệu, thuận tiện đón khách
  • Gần chợ, cửa hàng tiện lợi, dịch vụ ăn uống khu trung tâm TP Sóc Trăng
  • Gần trường học, ngân hàng, cơ sở y tế trong khu vực
  • Kết nối nhanh các tuyến đường chính nội ô TP Sóc Trăng, thuận tiện di chuyển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:hơn 11 tỷ

Phù hợp với ai:

Hợp nhà đầu tư chuộng dòng tiền sẵn có, khách mua mặt tiền để kinh doanh, mở showroom/cửa hàng, hoặc mua giữ tài sản tại khu trung tâm.

Liên hệ:

Nhắn tin để nhận thông tin pháp lý, hiện trạng cho thuê và hẹn xem nhà thực tế.