Nhà phố mặt tiền Thép Mới, K300 Tân Bình 221m² - Vị trí vàng | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố mặt tiền Thép Mới, K300 Tân Bình 221m² - Vị trí vàng

37.128 tỷ
221 m² - 168 triệu/m²

Phường 12, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

8 giờ trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
221 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản mặt tiền đắc địa tại khu K300 sầm uất bậc nhất quận Tân Bình. Căn nhà tọa lạc trên trục đường Thép Mới, nơi hội tụ đầy đủ các yếu tố vàng cho việc kinh doanh và đầu tư sinh lời bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 221m² (6,5m x 34m)
  • Bố trí: Nhà mặt tiền rộng rãi, thiết kế tối ưu cho các mô hình kinh doanh hoặc cho thuê văn phòng.
  • Đặc điểm: Vị trí nằm ngay trung tâm khu K300, dân trí cao, đường xá thông thoáng, xe cộ đi lại thuận tiện. Hiện đang có hợp đồng thuê sẵn với dòng tiền ổn định 100 triệu/tháng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các ngân hàng, văn phòng công ty lớn, thuận tiện cho giao dịch thương mại
  • Cách sân bay Tân Sơn Nhất chỉ khoảng 10 phút di chuyển
  • Gần trường học các cấp và các trung tâm anh ngữ lớn tại khu K300
  • Kết nối nhanh chóng với các trục đường huyết mạch như Cộng Hòa, Trường Chinh
  • Khu vực tập trung nhiều nhà hàng, quán cà phê và dịch vụ cao cấp

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 37.128 tỷ (tương đương 168 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm dòng tiền ổn định, hoặc doanh nghiệp muốn sở hữu mặt bằng kinh doanh vị trí đẹp, nhận diện thương hiệu tốt tại khu vực trung tâm quận Tân Bình.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà và nắm bắt cơ hội đầu tư tiềm năng tại khu vực K300 danh giá này!