Nhà phố mặt tiền Tạ Quang Bửu Q8 giá 10,3 tỷ - Đầu tư lý tưởng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố mặt tiền Tạ Quang Bửu Q8 giá 10,3 tỷ - Đầu tư lý tưởng!

9.5 tỷ
70 m² - 136 triệu/m²

6, 8, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
70 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại dự án Phước Bình Home - nơi có 63 căn nhà phố mặt tiền Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, TP HCM. Đây là một trong những dự án nổi bật với thiết kế hiện đại và vị trí đắc địa, lý tưởng cho cả việc ở và kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 5x14m, 7x14m, 5x20m, 7x20m
  • Bố trí: 1 trệt 3 lầu 1 sân thượng, mặt tiền xây 5 tầng
  • Đặc điểm: Nhà xây sẵn, pháp lý sở hữu lâu dài

Tiện ích xung quanh:

  • Giáp khu công viên lớn nhất quận 8, không gian xanh mát
  • Gần trung tâm thương mại Central Mall và Aeon Mall Tạ Quang Bửu, thuận tiện mua sắm
  • Chỉ mất vài phút đến khu hành chính quận 8 và ủy ban nhân dân quận 8
  • Kết nối giao thông thuận lợi với bến xe quận 8
  • Gần khu đô thị Phú Mỹ Hưng và trường đại học RMIT, phù hợp cho gia đình có con em đi học

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10,3 tỷ/căn, bao gồm cả đất và nhà
  • Thanh toán: Đợt 1 chỉ 20%, còn lại trả góp trong vòng 24 tháng
  • Ngân hàng hỗ trợ vay: 70% giá trị nhà

Phù hợp với ai:

Dự án này đặc biệt phù hợp với những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp hoặc đầu tư sinh lời bền vững. Với mức giá chỉ 10,3 tỷ/căn, quý khách sẽ sở hữu một căn nhà phố 4 tầng tại vị trí đắc địa, trong khi giá căn hộ cùng khu vực không dưới 4,5 tỷ cho 3 phòng ngủ 90m².

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này! Hãy gọi ngay để được tư vấn và nhận giá tốt nhất. Liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay!