Nhà phố mặt tiền Phan Sào Nam, Tân Bình 76m² giá 17 tỷ - Vị trí vàng kinh doanh! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố mặt tiền Phan Sào Nam, Tân Bình 76m² giá 17 tỷ - Vị trí vàng kinh doanh!

17 tỷ
76 m² - 224 triệu/m²

11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
6 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
76 m²

Chào mừng bạn đến với siêu phẩm nhà phố mặt tiền Phan Sào Nam, một vị trí vàng giữa lòng phường 11, quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh. Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một căn nhà với giá trị đầu tư lớn trong khu vực sầm uất và phát triển mạnh mẽ!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 76m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu và sân thượng, gồm 6 phòng ngủ và 6 phòng tắm.
  • Đặc điểm: Nhà chính chủ, 1 đời, kết cấu BTCT kiên cố, có phòng thờ và sân thượng trước sau thoáng mát.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu vực kinh doanh sầm uất, thuận tiện cho việc buôn bán mọi ngành nghề.
  • Cách đường Phạm Phú Thứ chỉ vài bước, dễ dàng di chuyển.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi với đường nhựa 10m, ô tô tránh nhau thoải mái.
  • Gần các tiện ích như siêu thị, chợ, trường học và bệnh viện.
  • Gần các tuyến xe buýt, thuận tiện di chuyển vào trung tâm thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17 tỷ VND, có thương lượng.

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình đông thành viên, nhà đầu tư hoặc những ai muốn kinh doanh tại vị trí đắc địa, dễ dàng thu hút khách hàng.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Chuyên viên tư vấn luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn trong việc tìm kiếm căn nhà phù hợp với nhu cầu.