Nhà phố mặt tiền Phan Đình Phùng Đà Lạt 127m² - Mặt tiền kinh doanh! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố mặt tiền Phan Đình Phùng Đà Lạt 127m² - Mặt tiền kinh doanh!

27 tỷ
127 m² - 213 triệu/m²

Phường 3, Thành phố Đà Lạt, Tỉnh Lâm Đồng

4 giờ trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
127 m²

Sở hữu ngay vị trí kinh doanh vàng tại cung đường sầm uất bậc nhất Đà Lạt!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:127m²
  • Bố trí:1 trệt, 1 lầu, gồm 2 phòng ngủ và 2 WC
  • Đặc điểm:Nhà mặt tiền đường lớn, kết cấu chắc chắn, cực kỳ thuận lợi để kinh doanh hoặc làm văn phòng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thành phố Đà Lạt, thuận tiện di chuyển
  • Khu vực dân cư đông đúc, sầm uất, kinh doanh đa dạng ngành nghề
  • Gần các trường học và cơ sở hành chính tại Phường 3
  • Giao thông thuận lợi, đường rộng, hạ tầng hoàn thiện
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, không gian thoáng đãng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:27 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà đầu tư tìm kiếm mặt bằng kinh doanh sinh lời cao hoặc gia đình muốn vừa ở vừa kinh doanh tại trung tâm Đà Lạt.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà và thương lượng chính chủ!