Nhà phố mặt tiền Phạm Văn Chiêu, Gò Vấp, 67.2m², giá 15.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố mặt tiền Phạm Văn Chiêu, Gò Vấp, 67.2m², giá 15.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

15.5 tỷ
67.2 m² - 231 triệu/m²

Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
67.2 m²

Chúng tôi giới thiệu đến bạn một siêu phẩm nhà phố mặt tiền kinh doanh cực kỳ hấp dẫn tại đường Phạm Văn Chiêu, quận Gò Vấp. Với thiết kế hiện đại cùng diện tích lý tưởng, đây chính là cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 67.2m² (4.2m x 16m)
  • Bố trí: 1 trệt – 1 lửng – 4 lầu, gồm gara xe hơi, phòng khách, bếp, 4 phòng ngủ (1 phòng Master xây full sàn), 6 WC, phòng thờ, sân giặt, sân phơi, sân thượng thoáng mát.
  • Đặc điểm: Trang bị thang máy kính cao cấp, đầy đủ nội thất, sử dụng điện năng lượng mặt trời.

Tiện ích xung quanh:

  • Đường trước nhà rộng 8m, có lề, thuận tiện cho xe hơi tránh nhau thoải mái.
  • Gần chợ, trường học, và các tiện ích kinh doanh sầm uất.
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm.
  • Không gian sống thoáng đãng, thân thiện với môi trường.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15.5 tỷ VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Nhà phố này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống kết hợp kinh doanh, hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu một bất động sản có tiềm năng tăng giá cao trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này!