Nhà phố mặt tiền Phạm Nhữ Tăng 91m² - Kinh doanh sầm uất, vị trí vàng! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố mặt tiền Phạm Nhữ Tăng 91m² - Kinh doanh sầm uất, vị trí vàng!

7.199 tỷ
91 m² - 79 triệu/m²

Phường Vĩnh Trung, Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
91 m²

Sở hữu ngay nhà phố mặt tiền Phạm Nhữ Tăng, Thanh Khê, Đà Nẵng – cơ hội vàng để kinh doanh và an cư lý tưởng!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:91m²
  • Bố trí:Mặt tiền rộng 7.5m, có kiệt bên cạnh 3.5m, ngang đất khủng 6.73m, tối ưu không gian kinh doanh.
  • Đặc điểm:Vị trí đắc địa trên đường lớn, thuận tiện giao thông, tiềm năng sinh lời cao, pháp lý rõ ràng.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Cồn khoảng 1.5km, thuận tiện mua sắm và kinh doanh.
  • Gần Bệnh viện Hoàn Mỹ Đà Nẵng (khoảng 2km), đảm bảo tiện ích y tế.
  • Dễ dàng di chuyển đến Ga Đà Nẵng (khoảng 1km).
  • Xung quanh có nhiều trường học các cấp như THCS Nguyễn Du, THPT Thanh Khê.
  • Gần các siêu thị lớn như Co.opmart, Big C (Go!) Đà Nẵng.
  • Khu vực sầm uất, nhiều ngân hàng, nhà hàng, quán ăn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:7.199 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có khả năng sinh lời cao, các hộ kinh doanh muốn mở rộng quy mô hoặc các gia đình muốn an cư kết hợp kinh doanh tại vị trí trung tâm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản vàng này! Liên hệ ngay hôm nay để nhận thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam