Nhà phố mặt tiền Phạm Hùng Hòa Thành 364m² - Vị trí cực đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố mặt tiền Phạm Hùng Hòa Thành 364m² - Vị trí cực đẹp!

39.976 tỷ
364 m² - 110 triệu/m²

Phường Long Hoa, Thị xã Hòa Thành, Tỉnh Tây Ninh

1 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
364 m²

Mặt tiền kinh doanh sầm uất, vị trí vàng ngay ngã tư!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:364m²
  • Bố trí:Ngang 11,4m x Dài 32m
  • Đặc điểm:Đất full thổ cư, mặt tiền rộng rãi, thoáng mát, nằm ngay khu vực đèn xanh đèn đỏ cực kỳ thuận lợi

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trường TH Đoàn Thị Điểm chỉ 5m
  • Cách trường THPT Nguyễn Trung Trực 200m
  • Gần Bến xe Đồng Phước, thuận tiện di chuyển
  • Gần Chợ Long Hoa, khu vực giao thương sầm uất
  • Gần Bệnh viện Hòa Thành, tiện lợi chăm sóc sức khỏe

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:39,976 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho nhà đầu tư xây dựng showroom, văn phòng hoặc kinh doanh đa ngành nghề tại vị trí trung tâm sầm uất nhất Hòa Thành.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem trực tiếp mặt bằng!