Nhà phố mặt tiền Nguyễn Văn Linh Quận 7, 23m² giá 5.55 tỷ - Vị trí đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố mặt tiền Nguyễn Văn Linh Quận 7, 23m² giá 5.55 tỷ - Vị trí đắc địa

5.55 tỷ
23 m² - 241 triệu/m²

Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

16 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
1 Phòng
Diện tích
23 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản mặt tiền đắc địa tại Quận 7 với mức giá cực kỳ hấp dẫn. Căn nhà sở hữu vị trí chiến lược ngay mặt tiền đường Nguyễn Văn Linh, giao lộ huyết mạch kết nối thuận tiện về trung tâm Quận 1 chỉ trong 5 phút di chuyển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 23m²
  • Bố trí: Nhà thiết kế 3 tầng kiên cố, tầng 3 có gác lửng thông minh làm phòng ngủ ấm cúng.
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 8m cực hiếm, thích hợp vừa ở vừa kinh doanh. Hiện đang cho thuê kinh doanh quán cà phê, bar với thu nhập ổn định 20 triệu/tháng. Sổ hồng riêng, pháp lý minh bạch sẵn sàng giao dịch.

Tiện ích xung quanh:

  • Ngay giao lộ đường dẫn cầu Tân Thuận 2, kết nối giao thông liên quận cực nhanh
  • Cách khu chế xuất Tân Thuận chỉ 5 phút di chuyển
  • Gần trường Đại học Tài chính - Marketing, thuận tiện cho việc học tập
  • Cách bệnh viện Quận 7 khoảng 2km, chăm sóc sức khỏe dễ dàng
  • Khu vực sầm uất, gần nhiều cửa hàng tiện lợi, quán ăn và dịch vụ giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.55 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho nhà đầu tư đang tìm kiếm tài sản có dòng tiền cho thuê ổn định ngay lập tức hoặc khách hàng muốn sở hữu nhà mặt tiền tại vị trí kinh doanh đắc địa, giao thông thuận lợi giữa Quận 7 và trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản tiềm năng này!