Nhà phố mặt tiền Nguyễn Văn Cự, Bình Tân 49m² giá 4.35 tỷ - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố mặt tiền Nguyễn Văn Cự, Bình Tân 49m² giá 4.35 tỷ - Kinh doanh sầm uất!

4.35 tỷ
49 m² - 89 triệu/m²

Phường Tân Tạo A, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
49 m²

Chào mừng quý vị đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại mặt tiền đường Nguyễn Văn Cự, phường Tân Tạo A, quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh! Đây là một trong những vị trí đắc địa với lưu lượng giao thông cao, rất thích hợp cho việc kinh doanh buôn bán.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 49m² (4,5m x 11m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu với 2 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Nhà mặt tiền rộng rãi, thiết kế hợp lý, có thể vừa ở vừa kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Tạo, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi xe, thuận lợi cho gia đình có con nhỏ
  • Giao thông thuận lợi, kết nối nhanh đến các khu vực lân cận
  • Đường phố đông đúc, sầm uất, lý tưởng cho các loại hình kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.35 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư kinh doanh hoặc một không gian sống tiện nghi, hiện đại trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản giá trị này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.