Nhà phố mặt tiền Nguyễn Văn Cừ 85m² 12.9 tỷ - Vị trí kinh doanh đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố mặt tiền Nguyễn Văn Cừ 85m² 12.9 tỷ - Vị trí kinh doanh đắc địa

12.9 tỷ
85 m² - 152 triệu/m²

Phường Nguyễn Văn Cừ, Thành phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định

4 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
13 Phòng
Phòng tắm
13 Phòng
Diện tích
85 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản dòng tiền hiếm có ngay tại trung tâm thành phố biển Quy Nhơn. Căn nhà mặt tiền đường Nguyễn Văn Cừ với vị trí đắc địa, vỉa hè rộng rãi, là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư vừa muốn an cư vừa muốn khai thác kinh doanh hoặc cho thuê căn hộ dịch vụ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 85m² (thực tế sử dụng thêm 50m² đất thừa cực hiếm).
  • Bố trí: Nhà 4 tầng kiên cố, thiết kế tối ưu với 13 phòng ngủ và 13 phòng tắm khép kín.
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường 20m, ngang 4,15m. Hiện đang vận hành cho thuê ổn định, dòng tiền có sẵn hàng tháng.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách siêu thị GO! Quy Nhơn chỉ vài phút di chuyển, thuận tiện mua sắm.
  • Gần hệ thống các trường học từ mầm non đến THPT, thuận lợi cho việc học tập.
  • Cách bãi biển Quy Nhơn thơ mộng khoảng 5-7 phút đi xe, không khí trong lành.
  • Gần bến xe Quy Nhơn, thuận tiện kết nối giao thông liên tỉnh.
  • Nằm trong khu vực sầm uất, tập trung nhiều dịch vụ tiện ích, ngân hàng và nhà hàng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.9 tỷ đồng.
  • Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên công chứng nhanh chóng.

Phù hợp với ai:

Sản phẩm phù hợp cho nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có dòng tiền khai thác sẵn, hoặc khách hàng muốn sở hữu nhà mặt tiền trung tâm để kết hợp vừa ở vừa kinh doanh, làm văn phòng hoặc căn hộ dịch vụ cao cấp.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà trực tiếp và nhận thông tin chi tiết về tài sản này.