Nhà phố mặt tiền Nguyễn Văn Công, Gò Vấp 117m² - Vị trí đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố mặt tiền Nguyễn Văn Công, Gò Vấp 117m² - Vị trí đắc địa

28 tỷ
117 m² - 239 triệu/m²

Phường 3 (cũ), Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

3 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
6 Phòng
Phòng tắm
8 Phòng
Diện tích
117 m²

Sở hữu ngay cơ hội đầu tư hiếm có với căn nhà mặt tiền kinh doanh đắc địa tại trục đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Quận Gò Vấp. Vị trí vàng kế bên sân bay Tân Sơn Nhất, mang lại tiềm năng khai thác kinh doanh vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 117m² (Ngang 6.5m x Dài 18m)
  • Bố trí: Kết cấu vững chãi gồm hầm, trệt và 4 lầu; thiết kế thông minh với 6 phòng ngủ, 8 phòng vệ sinh và phòng Gym riêng biệt.
  • Đặc điểm: Mặt tiền kinh doanh sầm uất, ngang đẹp hiếm có, thiết kế hiện đại, sẵn sàng vận hành ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 5 phút di chuyển, cực kỳ thuận tiện cho việc kinh doanh và đi lại
  • Gần các trường học lớn như Trường Tiểu học Nguyễn Thượng Hiền, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Tân Sơn Nhất và các siêu thị tiện lợi chỉ trong bán kính 1km
  • Kết nối nhanh chóng với các tuyến đường huyết mạch như Phạm Văn Đồng, Bạch Đằng
  • Khu vực tập trung nhiều văn phòng công ty, ngân hàng và các dịch vụ cao cấp

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 28 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà là lựa chọn hoàn hảo cho khách hàng đang tìm kiếm mặt bằng để mở văn phòng công ty, spa, showroom cao cấp, hoặc nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê dòng tiền ổn định tại khu vực cửa ngõ sân bay.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để sở hữu bất động sản vị trí đắc địa và nhận tư vấn chi tiết về pháp lý cũng như lịch xem nhà trực tiếp!