Nhà phố mặt tiền Nguyễn Thông Q3 58m2 dòng tiền ổn định | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố mặt tiền Nguyễn Thông Q3 58m2 dòng tiền ổn định

16.9 tỷ
58 m² - 291 triệu/m²

Phường 9 (cũ), Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
58 m²

Nhà phố mặt tiền Nguyễn Thông Quận 3 với dòng tiền cho thuê 30 triệu/tháng, vị trí trung tâm hiếm có cho khách đầu tư và kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:58m2 (ngang 3,6m x dài 16m)
  • Bố trí:Mặt bằng kinh doanh phía trước, phía sau có thể bố trí không gian làm việc hoặc sinh hoạt linh hoạt
  • Đặc điểm:Nhà phố mặt tiền đường lớn, kết cấu kiên cố, đang khai thác cho thuê ổn định 30 triệu/tháng, pháp lý rõ ràng, công chứng sang tên nhanh

Tiện ích xung quanh:

  • Vị trí trung tâm Quận 3, mật độ dân cư và văn phòng đông, nhu cầu mua sắm và dịch vụ cao
  • Mặt tiền đường Nguyễn Thông, thuận tiện kết nối đến các trục đường lớn và khu trung tâm thành phố
  • Xung quanh tập trung nhiều cửa hàng thời trang, spa, quán cà phê và nhà hàng, dễ thu hút khách vãng lai
  • Gần các tiện ích thiết yếu như siêu thị mini, ngân hàng, cửa hàng tiện lợi, hỗ trợ tốt cho hoạt động kinh doanh
  • Khu vực hạ tầng hoàn thiện, giao thông thuận lợi, khách dễ tìm và tiếp cận địa chỉ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:16.9 tỷ (giá tốt cho nhà mặt tiền có sẵn dòng tiền cho thuê)

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho nhà đầu tư tìm tài sản mặt tiền trung tâm có dòng tiền ổn định, chủ doanh nghiệp mở spa, clinic, văn phòng đại diện hoặc shop thời trang cao cấp cần hình ảnh chuyên nghiệp.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết, nhận thêm hình ảnh thực tế và đặt lịch xem nhà trực tiếp trong thời gian sớm nhất.