Nhà phố mặt tiền Nguyễn Thị Định 91m² giá 17.5 tỷ - Vị trí đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố mặt tiền Nguyễn Thị Định 91m² giá 17.5 tỷ - Vị trí đắc địa

17.5 tỷ
91 m² - 192 triệu/m²

Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng

13 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
91 m²

Sở hữu ngay siêu phẩm nhà mặt tiền tọa lạc tại cung đường huyết mạch Nguyễn Thị Định, trung tâm quận Sơn Trà với tiềm năng kinh doanh và sinh lời cực lớn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 91m²
  • Bố trí: Nhà 4 tầng hiện đại bao gồm 4 phòng ngủ sang trọng, 4 WC, 1 phòng khách rộng rãi và khu vực bếp tiện nghi.
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường rộng 15m thông thoáng, nội thất mới hoàn toàn theo phong cách hiện đại, không gian sống dân trí cao và an ninh tuyệt đối.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trung tâm thương mại Vincom Plaza Đà Nẵng chỉ 5 phút di chuyển
  • Gần chợ An Hải Bắc, khu vực kinh doanh sầm uất đa ngành nghề
  • Cách bãi biển Mỹ Khê - một trong những bãi biển đẹp nhất hành tinh khoảng 1.5km
  • Hệ thống trường học các cấp từ mầm non đến THPT nằm trong bán kính 1km
  • Gần bệnh viện 199 Bộ Công An và các cơ sở y tế uy tín tại quận Sơn Trà
  • Dễ dàng di chuyển ra cầu Sông Hàn và các khu du lịch nổi tiếng của Đà Nẵng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư muốn khai thác căn hộ dịch vụ cao cấp, mở văn phòng công ty hoặc những gia đình đang tìm kiếm không gian sống đẳng cấp kết hợp kinh doanh tại thành phố đáng sống.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng kết nối ngay để nhận thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà thực tế sớm nhất để không bỏ lỡ cơ hội này.