Nhà phố mặt tiền Nguyễn Hới Bình Tân 491m² - Đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố mặt tiền Nguyễn Hới Bình Tân 491m² - Đầu tư sinh lời!

30 tỷ
491 m² - 61 triệu/m²

Phường An Lạc, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

3 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
491 m²

Cơ hội vàng cho nhà đầu tư sở hữu quỹ đất mặt tiền cực khủng tại cửa ngõ phía Tây TP.HCM!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:491m² (Ngang 13.5m x Dài 37.5m)
  • Bố trí:Nhà cấp 4, hiện có sẵn 8 phòng trọ đang cho thuê
  • Đặc điểm:Mặt tiền đường lớn, vị trí kinh doanh sầm uất, pháp lý chuẩn, sẵn dòng tiền ổn định

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Bến xe Miền Tây chỉ vài phút di chuyển, cực kỳ thuận tiện giao thông
  • Gần chợ An Lạc, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm và sinh hoạt hàng ngày
  • Kết nối nhanh chóng với các trục đường huyết mạch đi các tỉnh Miền Tây
  • Gần hệ thống trường học các cấp tại phường An Lạc, thuận tiện cho con em
  • Gần Bệnh viện Bình Tân, đảm bảo nhu cầu chăm sóc sức khỏe

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:30 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho nhà đầu tư xây dựng tòa nhà văn phòng, căn hộ dịch vụ (CHDV), biệt thự phố hoặc kết hợp làm xưởng kinh doanh.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và xem trực tiếp bất động sản!