Nhà phố mặt tiền Nguyễn Hội 78m² 6.5 tỷ - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố mặt tiền Nguyễn Hội 78m² 6.5 tỷ - Mặt tiền kinh doanh

6.5 tỷ
78 m² - 83 triệu/m²

Thành Phố Phan Thiết, Tỉnh Bình Thuận

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
78 m²

Nhà phố mặt tiền đường Nguyễn Hội ngay chợ số 1, vị trí kinh doanh sầm uất, thích hợp cho khách hàng tìm bất động sản vừa ở vừa tạo dòng tiền ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:78m²
  • Bố trí:Nhà 1 trệt 1 lầu, diện tích sàn sử dụng khoảng 130m² gồm 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, bếp và 1 sảnh trống phía trước thuận tiện kinh doanh
  • Đặc điểm:Mặt tiền kinh doanh đắc địa ngay chợ số 1, khu dân cư đông đúc, hiện đang cho thuê 10 triệu/tháng, pháp lý giấy tờ đầy đủ, phù hợp nhiều loại hình kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay cạnh chợ số 1, thuận lợi buôn bán và thu hút lượng khách vãng lai lớn
  • Khu vực dân cư đông, lưu lượng xe cộ qua lại cao, thích hợp mở cửa hàng, văn phòng hoặc kinh doanh dịch vụ
  • Tiếp cận nhanh các cửa hàng tiện lợi, quán ăn, cà phê và dịch vụ hằng ngày trong bán kính gần
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm TP Phan Thiết và các tuyến đường chính, thuận tiện giao thương
  • Khu vực có đầy đủ trường học, ngân hàng và các tiện ích đô thị đáp ứng nhu cầu sinh hoạt gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:6.5 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Bất động sản phù hợp cho gia đình muốn vừa ở vừa kinh doanh, chủ cửa hàng cần mặt bằng sẵn khách hoặc nhà đầu tư tìm sản phẩm mặt tiền có sẵn dòng tiền cho thuê ổn định.

Liên hệ:

Quan tâm vui lòng liên hệ để được tư vấn chi tiết, xem nhà thực tế trên đường Nguyễn Hội và thương lượng trực tiếp với chủ.