Nhà phố mặt tiền Nguyễn Hoàng Huế 339m² - Vị trí đắc địa kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố mặt tiền Nguyễn Hoàng Huế 339m² - Vị trí đắc địa kinh doanh

20.3 tỷ
339 m² - 60 triệu/m²

Thành Phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế

20 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
339 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản vị trí vàng tại trung tâm TP Huế với hai mặt tiền đường Nguyễn Hoàng rộng 43m. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho nhà đầu tư muốn kinh doanh hoặc sở hữu không gian sống đẳng cấp ngay sát dòng sông Hương thơ mộng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 339,2m² (ngang 16m)
  • Bố trí: Nhà vườn hiện đại gồm 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng khách rộng rãi, khu vực bếp tiện nghi và sân vườn thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Sở hữu hai mặt tiền đắc địa, hướng Đông Bắc đón gió mát, hạ tầng đường 43m thuận tiện giao thông, bàn giao kèm nội thất đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay tuyến phố đi bộ ven sông Hương, không gian sống trong lành và sầm uất.
  • Kết nối trực tiếp với cầu vượt sông Hương, thuận tiện di chuyển đến trung tâm thành phố.
  • Gần các địa điểm du lịch nổi tiếng và di tích lịch sử tại cố đô Huế.
  • Cách hệ thống trường học các cấp và bệnh viện trung ương Huế chỉ vài phút di chuyển.
  • Khu vực tập trung nhiều nhà hàng, khách sạn và dịch vụ cao cấp, tiềm năng kinh doanh vượt trội.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 20.3 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho khách hàng đang tìm kiếm mặt bằng kinh doanh vị trí đắc địa, hoặc những gia chủ mong muốn sở hữu biệt thự vườn ngay trung tâm TP Huế với tiềm năng tăng giá bất động sản trong tương lai.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem thực tế vị trí nhà phố tiềm năng này!