Nhà phố mặt tiền Nguyễn Ảnh Thủ, Hóc Môn 54m² - Vị trí kinh doanh đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố mặt tiền Nguyễn Ảnh Thủ, Hóc Môn 54m² - Vị trí kinh doanh đắc địa

5.1 tỷ
54 m² - 94 triệu/m²

Xã Bà Điểm, Huyện Hóc Môn, Thành phố Hồ Chí Minh

1 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
54 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản mặt tiền đắt giá ngay trung tâm xã Bà Điểm, Hóc Môn. Với vị trí đắc địa trên trục đường Nguyễn Ảnh Thủ sầm uất, đây là lựa chọn lý tưởng cho khách hàng mua để ở kết hợp kinh doanh hoặc đầu tư sinh lời bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 54m² (3.8m x 14m), công nhận đủ trên sổ.
  • Bố trí: Nhà cấp 4 gồm 2 phòng ngủ, 1 phòng tắm, không gian thông thoáng.
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường lớn kinh doanh đa ngành nghề, không quy hoạch, không lộ giới, pháp lý minh bạch.

Tiện ích xung quanh:

  • Ngay sát UBND xã Bà Điểm, khu vực an ninh và dân trí cao.
  • Cách chợ Bà Điểm chỉ vài bước chân, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày.
  • Gần trường THCS Phan Công Hớn, thuận tiện cho việc học tập của con em.
  • Kết nối nhanh chóng với ngã tư Nguyễn Ảnh Thủ – Phan Văn Hớn, thuận tiện lưu thông về các quận trung tâm.
  • Khu vực tập trung nhiều cửa hàng, văn phòng, spa, tạo lợi thế kinh doanh vượt trội.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.1 tỷ (có thương lượng).
  • Pháp lý: Sổ hồng riêng, sẵn sàng công chứng sang tên ngay.

Phù hợp với ai:

Sản phẩm phù hợp với khách hàng đang tìm kiếm mặt bằng kinh doanh hoặc mở văn phòng, spa, shop thời trang. Đồng thời, đây cũng là tài sản tích lũy an toàn với tiềm năng tăng giá cao nhờ vị trí mặt tiền huyết mạch.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay cho chúng tôi để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp cùng chủ sở hữu, nắm bắt cơ hội đầu tư hấp dẫn này!