Nhà phố mặt tiền Mai Văn Vĩnh, Quận 7, 56m² giá 16.9 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố mặt tiền Mai Văn Vĩnh, Quận 7, 56m² giá 16.9 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

16.9 tỷ
56 m² - 302 triệu/m²

Phường Tân Quy, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
6 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
56 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà phố mặt tiền tại Quận 7, một trong những vị trí kinh doanh sầm uất nhất Thành phố Hồ Chí Minh! Với mức giá chỉ 16.9 tỷ VND (đã giảm 2 tỷ), đây là một cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 56m² (4x14m)
  • Bố trí: Trệt + 3 lầu + sân thượng, 6 phòng ngủ và 6 WC
  • Hướng: Đông

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ngã tư Mai Văn Vĩnh & Đường Số 17, thuận tiện giao thông
  • Khu vực đông đúc, lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh như văn phòng, spa, showroom
  • Có thể cho thuê với dòng tiền cao nhờ vị trí chiến lược
  • Gần các tiện ích như trường học, siêu thị, bệnh viện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phố này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân, hoặc gia đình đang tìm kiếm một không gian sống và làm việc lý tưởng tại trung tâm Quận 7.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà!