Nhà phố mặt tiền Lê Văn Duyệt, Bình Thạnh 120m² giá 24.5 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố mặt tiền Lê Văn Duyệt, Bình Thạnh 120m² giá 24.5 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

24.5 tỷ
120 m² - 204 triệu/m²

3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
120 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại mặt tiền đường Lê Văn Duyệt, Phường 3, Bình Thạnh! Đây là một siêu phẩm lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một địa điểm kinh doanh đắc địa với giá trị khai thác cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 120m² (8m x 15m), nở hậu
  • Bố trí: Hầm 7 tầng, có thang máy
  • Đặc điểm: Kết cấu hiện đại, vị trí giao thương thuận lợi giữa Quận 1, Quận Phú Nhuận và Bình Thạnh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại Vincom Landmark 81, thuận tiện cho việc mua sắm và giải trí
  • Cách trường THPT Nguyễn Thị Minh Khai chỉ 500m, thuận lợi cho việc tiếp cận học sinh
  • Tiếp giáp với nhiều ngân hàng lớn, tạo cơ hội cho các giao dịch tài chính nhanh chóng
  • Đối diện là nhiều nhà hàng, quán cà phê, và các dịch vụ F&B cao cấp, thu hút lượng khách hàng lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 24.5 tỷ (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Nhà phố này cực kỳ phù hợp cho các doanh nghiệp, ngân hàng, showroom, văn phòng hoặc các thương hiệu thời trang, spa cao cấp, đáp ứng nhu cầu kinh doanh đa dạng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để sở hữu cơ hội đầu tư này! Chúng tôi cam kết thông tin chính xác và trung thực, không làm mất thời gian của bạn.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam