Nhà phố mặt tiền Lê Quý Đôn, Thái Bình 151m² - Vị trí đắc địa kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố mặt tiền Lê Quý Đôn, Thái Bình 151m² - Vị trí đắc địa kinh doanh

20 tỷ
151 m² - 132 triệu/m²

Thành Phố Thái Bình, Tỉnh Thái Bình

1 phút trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
151 m²

Sở hữu ngay vị trí kim cương tại trung tâm thành phố Thái Bình với 2 lô liền kề mặt tiền đường Lê Quý Đôn. Đây là cơ hội hiếm có để đầu tư kinh doanh hoặc xây dựng trụ sở văn phòng tại trục đường sầm uất và đắt giá nhất khu vực.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 151.2m² (mặt tiền rộng 8.4m)
  • Bố trí: 2 lô liền kề thông thoáng, diện tích vuông vức
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng rãi, vỉa hè thoáng, nằm ngay trục đường huyết mạch, phù hợp mọi loại hình kinh doanh cao cấp

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay ngã tư giao lộ Nguyễn Văn Năng và Lê Quý Đôn, kết nối giao thông thuận tiện
  • Cách công viên Kỳ Bá chỉ 5 phút di chuyển, không gian xanh mát
  • Gần các ngân hàng lớn và trụ sở hành chính quan trọng của tỉnh Thái Bình
  • Xung quanh tập trung nhiều nhà hàng, showroom và văn phòng đại diện cao cấp
  • Hạ tầng khu vực đồng bộ, an ninh đảm bảo, dân trí cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 20 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản thương mại, doanh nghiệp muốn sở hữu văn phòng đại diện hoặc showroom tại vị trí trung tâm, hoặc gia chủ tìm kiếm nơi an cư đẳng cấp ngay trục đường chính của thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản vị trí đắc địa này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem vị trí thực tế sớm nhất.