1 ảnh
Đã copy mã tin!
Nhà phố mặt tiền Lê Lâm Tân Phú 72m² giá 9.6 tỷ - Mặt tiền kinh doanh!
9.6 tỷ
72 m² - 133 triệu/m²
Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
17 giờ trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
72 m²
Mặt tiền kinh doanh cực đẹp tại khu vực sầm uất Tân Phú!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:72m²
- Bố trí:Nhà trệt + lửng
- Đặc điểm:Diện tích vuông vức, mặt tiền đường rộng 13m, không cống trụ, vị trí đắc địa
Tiện ích xung quanh:
- Gần chợ Nguyễn Sơn, thuận tiện mua sắm và kinh doanh
- Gần hệ thống trường học các cấp tại phường Phú Thạnh
- Giao thông thuận tiện, kết nối nhanh ra trục đường Lũy Bán Bích và Âu Cơ
- Khu vực dân cư đông đúc, sầm uất, an ninh tốt
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:9.6 tỷ
Phù hợp với ai:
Phù hợp cho nhà đầu tư hoặc chủ kinh doanh cần mặt tiền rộng để mở cửa hàng, showroom hoặc văn phòng đại diện.
Liên hệ:
Liên hệ ngay để xem nhà và thương lượng chính chủ!