Nhà phố mặt tiền Lâm Văn Bền Q7 88m² 14 tỷ - KD tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố mặt tiền Lâm Văn Bền Q7 88m² 14 tỷ - KD tốt

14 tỷ
88 m² - 159 triệu/m²

Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

2 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
88 m²

Cơ hội sở hữu nhà phố mặt tiền Quận 7, khuôn đất vuông vức, phù hợp vừa ở vừa khai thác kinh doanh/cho thuê hiệu quả.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:88m² (4.9 x 18m)
  • Bố trí:Quy mô xây dựng dự kiến: Hầm + Trệt + Lửng + 4 Lầu + Tum (tổng 7 tầng)
  • Đặc điểm:Mặt tiền đường Lâm Văn Bền; đường rộng khoảng 10m có vỉa hè; khuôn đất đẹp, vuông vức, dễ thiết kế công năng; phù hợp làm văn phòng, spa, trung tâm dịch vụ hoặc cho thuê nhiều tầng

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư hiện hữu, mật độ người qua lại ổn định, thuận tiện khai thác kinh doanh mặt tiền
  • Gần các tuyến đường kết nối nội khu Quận 7, di chuyển linh hoạt sang khu trung tâm và các khu đô thị lân cận
  • Xung quanh có nhiều cửa hàng, quán cafe, dịch vụ ăn uống, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hằng ngày
  • Dễ tiếp cận hệ thống trường học, y tế, siêu thị/cửa hàng tiện lợi trong bán kính di chuyển ngắn
  • Đường rộng có vỉa hè, thuận tiện dừng/đỗ xe máy, ô tô ra vào khu vực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:14 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp khách mua để ở kết hợp kinh doanh, chủ doanh nghiệp cần mặt tiền mở văn phòng/showroom, hoặc nhà đầu tư tìm sản phẩm dễ khai thác dòng tiền nhờ lợi thế vị trí và quy mô xây dựng cao tầng.

Liên hệ:

Quan tâm vị trí và quy hoạch xây dựng, hãy nhắn để được cung cấp thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem thực tế.