Nhà phố mặt tiền kinh doanh phường Đông Hòa, Tp Dĩ An 120,9m² giá chỉ 12 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố mặt tiền kinh doanh phường Đông Hòa, Tp Dĩ An 120,9m² giá chỉ 12 tỷ

12 tỷ
121 m² - 99 triệu/m²

Phường Đông Hòa, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Diện tích
121 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mặt tiền kinh doanh lý tưởng tại phường Đông Hòa, thành phố Dĩ An. Với vị trí đắc địa gần BigC Go, căn nhà này không chỉ là nơi sinh sống mà còn là cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai muốn kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 120,9m² (ngang 4,5m)
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu, với 5 phòng ngủ, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi và 6 WC
  • Đặc điểm: Nhà có mặt tiền kinh doanh, thổ cư 100%, sổ hồng hoàn công, hỗ trợ vay ngân hàng lên đến 70%

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Bách Hóa Xanh, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách chợ Dĩ An 1 chỉ 500m, giúp bạn dễ dàng tìm kiếm thực phẩm tươi sống
  • Ngã ba Cây Lơn và chợ Đông Hòa gần kề, cung cấp thêm nhiều lựa chọn mua sắm
  • Chỉ cách làng đại học Quốc gia TP HCM và BigC Go khoảng 1,5km, lý tưởng cho sinh viên và người lao động
  • Xung quanh có nhiều tiện ích như trường học, bệnh viện, và các dịch vụ khác, đáp ứng đầy đủ nhu cầu cuộc sống

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này hoàn hảo cho các gia đình đông thành viên hoặc những người đang tìm kiếm một cơ hội kinh doanh tại vị trí đắc địa. Với thiết kế thông minh và tiện nghi đầy đủ, đây sẽ là nơi an cư lý tưởng cho bạn và gia đình.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà.