Nhà Phố Mặt Tiền Kinh Doanh Gò Vấp - 88.6m², 5 Tầng, 18.8 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phố Mặt Tiền Kinh Doanh Gò Vấp - 88.6m², 5 Tầng, 18.8 Tỷ

18.8 tỷ
88 m² - 214 triệu/m²

Phường 14, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
88 m²

Cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội với căn nhà phố góc 2 mặt tiền đường lớn tại khu vực sầm uất Phường 14, Gò Vấp. Thích hợp kinh doanh đa ngành nghề hoặc cho thuê CHDV cao cấp, đảm bảo dòng tiền ổn định hàng tháng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 88.6m² (ngang 5.6m)
  • Bố trí: 1 trệt, 5 tầng với 15 phòng căn hộ dịch vụ (CHDV) full nội thất cao cấp và 01 mặt bằng kinh doanh.
  • Đặc điểm: Căn góc 2 mặt tiền đường lớn, hẻm xe tải rộng rãi, pháp lý hoàn công đầy đủ, sổ hồng chính chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường lớn sầm uất, dễ dàng kết nối giao thông và kinh doanh.
  • Gần các trường học các cấp: THPT Nguyễn Công Trứ, THCS Nguyễn Du, thuận tiện cho việc đi lại.
  • Di chuyển nhanh chóng đến các tiện ích công cộng như chợ An Nhơn, siêu thị, ngân hàng.
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, tiềm năng cho thuê CHDV cao.
  • Dễ dàng tiếp cận các tuyến đường huyết mạch của Gò Vấp và các quận lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản có dòng tiền thụ động cao, hoặc các doanh nhân muốn sở hữu mặt bằng kinh doanh đắc địa tại Gò Vấp. Căn nhà phù hợp để khai thác kinh doanh cho thuê phòng dịch vụ hoặc kinh doanh thương mại.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà phố 2 mặt tiền kinh doanh sinh lời hấp dẫn! Liên hệ để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp.