Nhà phố mặt tiền Hồng Bàng Quận 6 207m² - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố mặt tiền Hồng Bàng Quận 6 207m² - Mặt tiền kinh doanh

120 tỷ
207 m² - 580 triệu/m²

Phường 6 (cũ), Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
207 m²

Tổ hợp 3 căn nhà phố mặt tiền Hồng Bàng, Quận 6 với hợp đồng thuê sẵn 150 triệu/tháng là cơ hội hiếm để sở hữu tài sản dòng tiền ổn định ngay trung tâm Tây Nam Sài Gòn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:207m²
  • Bố trí:Gồm 3 căn liền kề mặt tiền, ngang khoảng 12m sâu 17m, kết cấu hầm, lửng, 5 tầng và mái che, không gian sàn thông suốt thuận tiện làm showroom, văn phòng hoặc kinh doanh đa ngành.
  • Đặc điểm:Nhà nằm trên trục đường lớn Hồng Bàng, lộ giới rộng, hiện đang có hợp đồng thuê 150 triệu/tháng còn khoảng 8 năm, phù hợp khai thác cho thuê dài hạn hoặc giữ tài sản tích lũy.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay mặt tiền đường Hồng Bàng sầm uất, lưu lượng người và xe qua lại lớn, thuận lợi kinh doanh nhiều loại hình dịch vụ.
  • Khu vực tập trung nhiều ngân hàng, cửa hàng, showroom và văn phòng, hỗ trợ tốt cho hoạt động thương mại và giao dịch.
  • Dễ dàng kết nối đến các khu vực lân cận như Quận 5, Quận 10 và trung tâm thành phố qua các tuyến đường lớn.
  • Gần chợ, siêu thị và hệ thống cửa hàng tiện lợi, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt và mua sắm hàng ngày.
  • Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, phù hợp mô hình chuỗi cửa hàng, phòng khám, trung tâm dịch vụ hoặc văn phòng đại diện.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:120 tỷ
  • Đang có sẵn hợp đồng thuê 150 triệu/tháng, thời hạn còn khoảng 8 năm, tạo dòng tiền đều đặn ngay sau khi sang nhượng.

Phù hợp với ai:

Bất động sản thích hợp với nhà đầu tư tìm nhà phố mặt tiền trung tâm, ưu tiên tài sản cho thuê dòng tiền ổn định, doanh nghiệp cần trụ sở, showroom hoặc văn phòng quy mô lớn tại khu vực Tây Nam Sài Gòn.