Nhà phố mặt tiền Hoài Thanh, Ngũ Hành Sơn 222m² - 33 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố mặt tiền Hoài Thanh, Ngũ Hành Sơn 222m² - 33 tỷ

33 tỷ
222 m² - 149 triệu/m²

Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng

5 giờ trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
222 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản vị trí vàng tại trung tâm phường Mỹ An - Góc 2 mặt tiền đường Hoài Thanh, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng với tiềm năng khai thác dòng tiền cực kỳ hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 222m² (ngang 11.4m)
  • Bố trí: Lô góc 2 mặt tiền thoáng đãng, mặt tiền rộng phù hợp thiết kế tòa nhà căn hộ dịch vụ cao cấp.
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa, hướng Đông Nam mát mẻ, tọa lạc tại khu vực sầm uất bậc nhất gần sông, gần biển.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bãi biển Mỹ Khê chỉ 5 phút di chuyển, thu hút lượng lớn khách du lịch.
  • Gần các trường đại học lớn như ĐH Kinh tế Đà Nẵng, thuận tiện cho thuê căn hộ.
  • Kết nối dễ dàng đến các khu nghỉ dưỡng cao cấp ven sông Hàn.
  • Gần chợ Bắc Mỹ An, thuận tiện cho sinh hoạt và kinh doanh dịch vụ.
  • Hệ thống ngân hàng, siêu thị và nhà hàng bao quanh, hạ tầng đồng bộ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 33 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp cho các nhà đầu tư muốn xây dựng căn hộ dịch vụ, khách sạn mini hoặc biệt thự nghỉ dưỡng đẳng cấp để tối ưu hóa dòng tiền từ khách du lịch và cư dân trí thức.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem vị trí thực tế của bất động sản tiềm năng này.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam