Nhà phố mặt tiền Gò Xoài Thủ Đức 85m² giá 5.999 tỷ - Dòng tiền ổn định | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố mặt tiền Gò Xoài Thủ Đức 85m² giá 5.999 tỷ - Dòng tiền ổn định

5.999 tỷ
85 m² - 71 triệu/m²

Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

28 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
85 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản mặt tiền với nguồn thu nhập thụ động ngay lập tức, vị trí vàng tại trung tâm TP. Thủ Đức, tiềm năng tăng giá cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 85m² (5x17m)
  • Bố trí: Nhà mặt tiền, thiết kế tối ưu công năng cho mục đích kinh doanh và cho thuê
  • Đặc điểm: Vị trí mặt tiền sầm uất, hiện đang có sẵn dòng tiền cho thuê 20 triệu/tháng, phù hợp kinh doanh đa ngành nghề

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường Đại học lớn tại TP. Thủ Đức, tạo nguồn khách hàng dồi dào
  • Khu dân cư hiện hữu đông đúc, sầm uất, thuận tiện cho mọi loại hình kinh doanh
  • Kết nối giao thông nhanh chóng đến các trục đường chính của thành phố
  • Gần hệ thống chợ truyền thống và các cửa hàng tiện lợi, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt
  • Vị trí an ninh, hạ tầng khu vực hoàn thiện, không ngập nước

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.999 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm lý tưởng cho các nhà đầu tư tìm kiếm dòng tiền ổn định hàng tháng hoặc các hộ kinh doanh muốn sở hữu mặt bằng đắc địa tại Thủ Đức để phát triển doanh nghiệp.

Liên hệ:

Nhấc máy gọi ngay để sở hữu bất động sản có giá tốt nhất thị trường và xem nhà trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội