Nhà phố mặt tiền Gò Vấp 62m² 14.9 tỷ - KD đỉnh | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố mặt tiền Gò Vấp 62m² 14.9 tỷ - KD đỉnh

14.9 tỷ
62 m² - 240 triệu/m²

Phường 8, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

1 giờ trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
62 m²

Mặt tiền kinh doanh sầm uất, nhà mới 7 tầng có thang máy 450kg, 2 mặt thoáng hiếm—vào khai thác ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:62m² (4m x 15.1m, nở hậu 4.1m)
  • Bố trí:1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, sân thượng + mái BTCT; 5 phòng đa năng; 3 PN lớn khép kín (có master); phòng khách; bếp; phòng giặt; phòng thờ; gara ô tô lớn
  • Đặc điểm:Mặt tiền Đường Số 9 rộng 12m; khu dân cư đông; thang máy 450kg 6 điểm dừng; full nội thất cao cấp; 2 mặt thoáng

Tiện ích xung quanh:

  • Khu kinh doanh sầm uất, mật độ dân cư cao, thuận tiện mở showroom/văn phòng
  • Gần chợ và siêu thị khu vực, mua sắm nhu yếu phẩm nhanh
  • Xung quanh có nhiều trường học các cấp, tiện đưa đón con em
  • Gần phòng khám/bệnh viện khu vực, thuận tiện chăm sóc sức khỏe
  • Kết nối nhanh trục đường lớn khu Gò Vấp, di chuyển qua quận trung tâm thuận tiện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:14.9 tỷ (thương lượng tốt)

Phù hợp với ai:

Hợp khách mua vừa ở vừa kinh doanh, mở văn phòng công ty, spa/thẩm mỹ viện, trung tâm đào tạo, hoặc đầu tư khai thác cho thuê từng tầng nhờ thang máy và công năng tối ưu.

Liên hệ:

Gọi nhắn ngay để nhận thông tin chi tiết, xem nhà thực tế và làm việc chính chủ.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam