Nhà phố mặt tiền đường Võ Trứ Nha Trang 47m² - Vị trí đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố mặt tiền đường Võ Trứ Nha Trang 47m² - Vị trí đắc địa

12.5 tỷ
47 m² - 266 triệu/m²

Thành Phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

17 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
47 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản vị trí vàng tại phố biển Nha Trang chưa bao giờ hấp dẫn đến thế. Căn nhà tọa lạc tại ngã tư đường Võ Trứ, sở hữu lợi thế mặt tiền lên đến 17m, một điểm nhấn đắt giá cho bất kỳ mô hình kinh doanh hay đầu tư nào.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 47m² (Diện tích sử dụng thực tế 92m²)
  • Bố trí: Nhà xây dựng kiên cố 3 tầng, thiết kế tối ưu công năng, không gian thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Vị trí căn góc 2 mặt tiền cực thoáng, lộ giới đường 18m, mặt tiền rộng 17m phù hợp làm showroom, văn phòng đại diện hoặc kinh doanh cao cấp.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bãi biển Nha Trang thơ mộng chỉ 5 phút di chuyển, thuận tiện cho nhu cầu nghỉ dưỡng và tắm biển.
  • Gần chợ Xóm Mới, trung tâm mua sắm sầm uất, thuận lợi cho sinh hoạt hằng ngày.
  • Tiếp giáp các trục đường lớn, dễ dàng kết nối đến các khu vui chơi, giải trí nổi tiếng tại thành phố.
  • Hệ thống trường học các cấp và bệnh viện đa khoa tỉnh trong bán kính 2km, đảm bảo tiện nghi sống.
  • Khu vực tập trung nhiều văn phòng, khách sạn, tạo môi trường kinh doanh sôi động và bền vững.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp với nhà đầu tư đang tìm kiếm dòng tiền ổn định từ việc cho thuê mặt bằng, hoặc những khách hàng mong muốn sở hữu một bất động sản vừa ở vừa kinh doanh tại vị trí trung tâm thành phố biển.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết, hỗ trợ xem nhà thực tế và giải đáp mọi thủ tục pháp lý liên quan.