Nhà Phố Mặt Tiền Đường Số 2 Quận 6 - 100m², 10.9 tỷ, Kinh doanh ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phố Mặt Tiền Đường Số 2 Quận 6 - 100m², 10.9 tỷ, Kinh doanh ngay!

10.9 tỷ
100 m² - 109 triệu/m²

Phường 13, Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
100 m²

Sở hữu ngay nhà phố mặt tiền Đường Số 2, Cư Xá Đài Ra Đa, Quận 6 – Nơi lý tưởng để an cư và phát triển kinh doanh sầm uất!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:100m²
  • Bố trí:Nhà 1 trệt, 2 lầu, sân thượng. Gồm 5 phòng ngủ (có 1 phòng ngủ ở trệt tiện lợi), 4 phòng vệ sinh. Ban công rộng rãi.
  • Đặc điểm:Nhà đúc kiên cố 4 tầng, nằm trong khu dân cư dân trí cao, mặt tiền đường lớn.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay trong Khu phố Ẩm thực Cư Xá Đài Ra Đa sầm uất, đa dạng nhà hàng, quán ăn, cửa hàng.
  • Gần Chợ Bình Tiên (khoảng 1km), thuận tiện cho việc mua sắm và sinh hoạt hàng ngày.
  • Dễ dàng tiếp cận các trường học uy tín như THCS Bình Tây, THPT Nguyễn Tất Thành trong bán kính 2km.
  • Cách Bệnh viện Quận 6 chỉ khoảng 1.5km, đảm bảo tiện ích y tế.
  • Di chuyển thuận lợi đến trung tâm Quận 5, Quận 10 và các quận lân cận chỉ trong vài phút.
  • Khu vực có nhiều ngân hàng, siêu thị mini, cửa hàng tiện lợi, đáp ứng mọi nhu cầu.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:10.9 tỷ

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho gia đình đa thế hệ muốn an cư lâu dài, đặc biệt với phòng ngủ dưới trệt tiện lợi cho người lớn tuổi. Đặc biệt phù hợp cho nhà đầu tư hoặc chủ kinh doanh muốn khai thác mặt bằng sầm uất tại khu phố ẩm thực, mang lại dòng tiền ổn định và tiềm năng tăng giá vượt trội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản vàng này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà sớm nhất.