Nhà phố mặt tiền đường số 19 Gò Vấp 86m² - Kinh doanh đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố mặt tiền đường số 19 Gò Vấp 86m² - Kinh doanh đắc địa

9.7 tỷ
86 m² - 113 triệu/m²

Phường 8, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
86 m²

Sở hữu ngay siêu phẩm mặt tiền kinh doanh tại cung đường sầm uất bậc nhất phường 8, Gò Vấp. Ngôi nhà không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là tài sản tích lũy với tiềm năng sinh lời từ việc khai thác mặt bằng kinh doanh hoặc cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 86m² (ngang 4m, dài 20m, nở hậu 5m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu và sân thượng, thiết kế hiện đại, thông thoáng, tối ưu hóa công năng sử dụng
  • Đặc điểm: Nhà mới đẹp, kiên cố, phong thủy tốt, mặt tiền rộng dễ dàng nhận diện thương hiệu, dọn vào kinh doanh hoặc ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Công viên Làng Hoa Gò Vấp, không gian xanh mát cho cả gia đình
  • Cách trục đường chính Quang Trung chỉ vài phút di chuyển, kết nối giao thông thuận tiện
  • Xung quanh tập trung nhiều ngân hàng, văn phòng công ty và chuỗi cửa hàng tiện lợi
  • Gần hệ thống trường học các cấp và bệnh viện quận Gò Vấp
  • Khu dân cư văn minh, sầm uất, an ninh đảm bảo, phù hợp kinh doanh mọi ngành nghề

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.7 tỷ (thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp với nhà đầu tư muốn khai thác dòng tiền ổn định, khách hàng tìm kiếm mặt bằng mở văn phòng công ty, showroom, spa, salon làm đẹp hoặc gia đình muốn vừa ở vừa kinh doanh tại khu vực trung tâm Gò Vấp.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản mặt tiền giá tốt nhất thị trường. Hãy liên hệ ngay với chuyên viên tư vấn để được hỗ trợ xem nhà thực tế và nhận thông tin pháp lý chi tiết nhất.